Laini za Uwakala

Huduma za Usajili wa Laini za Uwakala

Tunasaidia wajasiriamali na wafanyabiashara kupata laini rasmi za uwakala wa fedha za mikononi. Tunakusajilia na kukukabidhi laini tayari kwa matumizi bila urasimu au kuchelewa.

Mitandao Tunayohudumia:

  • M-Pesa (Vodacom):
  • Mixx by Yas (Tigo):
  • Airtel Money:
  • HaloPesa:

Mahitaji ya Usajili wa Laini za Uwakala na Lipa Namba

Andaa vitu vifuatavyo kulingana na mtandao unaohitaji kabla ya kuanza mchakato wa usajili:

M-PESA

Vitu vya kuandaa:

  • TIN Certificate (Original)
  • Namba ya NIDA

YAS

Vitu vya kuandaa:

  • Namba ya TIN
  • Namba ya NIDA

AIRTEL

Vitu vya kuandaa:

  • Namba ya Airtel Mpya
  • TIN Certificate

HALOTEL

Vitu vya kuandaa:

  • Namba ya Halotel Mpya
  • Weka Tsh 100,000/= kwenye HaloPesa
  • TIN Certificate
  • Picha ya Kitambulisho cha NIDA / Mpiga Kura

Je, unahitaji Laini ya Uwakala au Lipa Namba Leo?

Tuma maombi yako sasa ili tukusajilie kwa haraka.

Omba Laini Sasa

Huduma Zingine